Bayanin
Dalilai bakwai don son waɗannan tabarau
1. Zama mai da hankali! Waɗannan ingantattun tabarau na ruwan tabarau da ƙayyadaddun gidaje na Italiyanci sun yi fice kuma suna jan hankalin kowa. An yi su da hannu daga bamboo da itace.
2. Da fatan za a kula da idanunku lokacin amfani da waɗannan nau'ikan anti polarization mica guda uku don samun kariya ta UV400 na UVA, UVB da UVC irin hasken rana.
3. Ji daɗin mara kyau, ta'aziyya na gani sosai; Bayan haka, suna da haske!
4. Yi amfani da fasahar mu na Flex (flexure hinge) don jin cikakkiyar dacewa: sanda za a iya daidaita shi da kanka don samar da jin dadi lokacin da kake saka tabarau.
5. Yana kare muhalli kuma yana da kyau saboda bamboo yana da 100% biodegradable.
6. Nemo dorewar bamboo da itace, domin abu ne mai ƙarfi mai hana ruwa ruwa (har ma da shawagi), don haka ɗauki tabarau ko'ina!
7. Ya dace da maza da mata: Wadannan tabarau suna da kyau sosai ga maza da mata. Mu duba!
- Sunan Alama:
- taimako
- Lambar Samfura:
- 22-G-45
- Salo:
- Fashion tabarau
- Kayan Lens:
- PC
- Material Frame:
- PC
- Shekaru:
- Maza
- Siffar Halayen Lens:
- UV400
- Mabuɗin kalma:
- tabarau na maza
- Abu:
- PC
- Launi:
- Akwai launuka 6
- inganci:
- Madalla
- Lokacin bayarwa:
- 7-15 kwanaki
- Shiryawa:
- 12pc/ Akwatin ciki
- Aiki:
- Kariyar UV
Kyakkyawan jakar baya ta roba ta roba. A gaskiya, yana da fadi sosai. Kamar yadda nake fata, yana hana sata, saboda ana iya buɗe ta daga baya. Ya dace sosai don ɗaukar jigilar jama'a, ba tare da damuwa game da dalilin da yasa ya kamata a buɗe shi ba. Ya dace da duk abin da nake sawa kowace rana, saboda launinsa da zane na iya dacewa da kowane tufafi da kuma ko'ina. Bugu da ƙari, yana kuma kawo sarkar maɓalli na gaye, wanda ke da dadi da haske.
Ingancin jakar baya yana da kyau sosai. Kayan da ke waje kamar rigar ruwan sama ne. Ciki yana da fadi sosai. Akwai wata karamar jaka a waje. Akwai dakuna da yawa da karamar jaka da zik a ciki. Yana da ɗan girma fiye da yadda nake tunani, amma kuma yana da kyau sosai. Sarkar maɓalli yayi kyau sosai. Lallai ina ba da shawarar shi.
Ya ɗan bambanta da hoton, kuma launi ya fi sauƙi. Ɗayan madaurin launi daban-daban, kuma zik din a baya ba kamar yadda aka nuna a hoto da EL ba. Ba a kawo rami na lasifikan kai ba, kuma ya ɗan ƙarami fiye da hoton.
Ina tsammanin wannan siya ce mai alaƙa da farashi. Ba siya mai inganci ba ne, amma yana da kyau. Sarkar maɓalli yayi kyau, amma ba na amfani da shi kawai. Idan ruwa ne mai hana ruwa, zan yi ruwan sama kuma kayana za su bushe. Akwai kananan jakunkuna guda uku a ciki.